Saturday, April 13

இந்தியாவுக்கு பினாங்கு ரோட்ஷோ 2020 !

மலேசியாவின் பினாங்கு மாநாடு மற்றும் கண்காட்சி பணியகம் இந்தியாவுக்கு 15 பேரின் பிரதிநிதிகளை வழிநடத்துகிறது , இந்தியா சந்தைக்கு புதிய சலுகைகள் மற்றும் ஆதரவை அறிமுகம் செய்கிறது . சென்னை , இந்தியா – பினாங்கு கன்வென்ஷன் அண்ட் எக்ஸிபிஷன் பீரோ ( பிசிஇபி ) தனது வருடாந்திர ரோட்ஷோவை இந்தியாவுக்கு பினாங்கு ரோட்ஷோ 2020 இன் ஒரு பகுதியாக அறிமுகப்படுத்தியது . கார்ப்பரேட் மற்றும் அசோசியேஷன் படங்கள் , மாநாடுகள் மற்றும் சலுகைகள் மற்றும் ஓய்வு பயணங்களுக்கு பினாங்கை விருப்பமாக இடமாக ஊக்குவிக்கும் நோக்கத்துடன் பினாங்கு தூதுக்குழு இதனை ஜனவரி 20 ஆம் தேதி கொச்சியில் தொடரும் . பினாங்கு என்பது உலகத் தரம் வாய்ந்த பயண இடமாகும் , இது நவீன சர்வதேச தீவு நகரம் , யுனெஸ்கோவின் உலக பாரம்பரிய தளம் , பசுமையான மழைக்காடுகள் , அழகான மலைவாசஸ்தலம் , ஷாப்பிங் பெருக்கம் மற்றும் அற்புதமான உணவு ஆகியவற்றின் தளித்துவமான வழங்குதல்களுக்கு புகழ் பெற்றது . கூடுதலாக , இந்த வடக்கு மலேசிய மாநிலம் உலகின் சிறந்த பயண இலக்குகளில் ஒன்றாகும் .

இந்தியாவில் பினாங்குபிரபலமடைந்து வருவதைப் பயன்படுத்தி , இந்தியாவுக்கு பினாங்கு ரோட்ஷோவை வழங்கும் , இதில் பார்வையிடும் நான்கு நகரங்களில் ஒவ்வொன்றிலிருந்தும், பங்கேற்கும் வணிக நிகழ்வுகள் மற்றும் இந்தியாவில் இருந்து ஓய்வு பயணம் வருபவர்களுடன் ஒரு பி2பி கலந்துரையாடல் அமர்வு மற்றும் உள்ளூர் இந்தியருடன் ஒரு ஊடக அமர்வு மற்றும் வணிக நிகழ்வுகள் ஊடகம் ஆகியவை அடங்கும்.பினாங்கு மாநில சுற்றுலா, கலை, கலாச்சாரம் மற்றும் பாரம்பரிய அமைச்சர் மாண்புமிகு யோஹ் சூன் ஹின் அவர்கள் தலைமையில் மற்றும் பி.சி.இ.பி யின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி அஸ்வின் குணசேகரன் , உடன் ஹோட்டல்கள் , இலக்கு மேலாண்மை நிறுவனங்கள், இடங்கள் , தொழில்முறை மாநாட்டு அமைப்பாளர்கள் மற்றும் நிகழ்வு வல்லுநர்கள் உட்படரோட்ஷோவை 12 கூட்டாளர்களின் பினாங்கு தூதுக்குழு ஆதரிக்கிறது . பினாங்கு தூதுக்குழுவுடன் பாகன் தலாமின் பினாங்கு மாநில சட்டமன்ற உறுப்பினர் திரு . சதீஸ் முனியாண்டி பங்குகொள்கிறார் . இந்த ரோட்ஷோவில் அதிகாரப்பூர்வ மீடியா கூட்டாளர் மற்றும் மலேசியாவின் உள்ளூர் பி 2 பி டிராவல் இண்டஸ்ட்ரி மீடியா டின் மீடியாவும் பங்கேற்க்கிறது . மற்றும் பிசிஇபியின் மூலோபாய விமான பங்குதாரர் மலேசியா ஏர்லைன்ஸ் இதில் பங்கேற்க்கிறது . பிசிஇபி இந்திய சந்தைக்கு வடிவமைக்கப்பட்ட பினாங்கு சிறப்பு திட்டத்தையும் அறிமுகப்படுத்துகிறது . பி 2 பி ஆலோசனை பரப்புக்கு இணையாக ஒவ்வொரு நகரத்திலும் நடத்தப்படும் ஒரு முழு நாள் பட்டறை மூலம் பினாங்கு பற்றிய முதல் அறிவுடன் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட வெளிச்செல்லும் பயணம் , மைஸ் , திருமண மற்றும் படப்பிடிப்பு முகவர் நிறுவனங்களை இந்த திட்டம் சித்தப்படுத்தும் . பினாங்கு வல்லுநர்கள் தகுதிபெறக்கூடிய ஊக்கத்தொகைகளில் , 100 பேக்ஸ் மற்றும் அதற்கு மேற்பட்ட குழு விற்பனைக்கு சிறப்பு ஊக்கத்தொகை , பினாங்கிற்கு குடும்ப வாய்ப்புகள் , பினாங்கு மற்றும் இந்தியாவில் பி . சி . இ . பியின் பயிற்சி மற்றும் நெட்வொர்க்கிங் திட்டத்தில் கலந்து கொள்வதற்கான வாய்ப்புகள் மற்றும் பல பினாங்கு சிறப்புத் திட்டத்தின் சான்றிதழ் மூன்று ஆண்டுகளுக்கு செல்லுபடியாகும் , அதன் பின்னர் தகுதி வாய்ந்த உறுப்பினர்கள் மறுசீரமைப்பிற்கு அழைக்கப்படுவார்கள் . இந்த பட்டறை பினாங்கு திரொபிக்கல் ஸ்பைஸ் கார்டனின் நிர்வாக இயக்குனர் திருமதி கேதரின் சுவாவால் நடத்தப்படுகிறது .

” பினாங்குக்கான இந்திய பயங்கரின் எண்ணிக்கையும் சமீபத்திய ஆண்டுகளில் அதிகரித்துள்ளது . பினாங்கு குடிவரவுத் துறை 2019 ஜனவரி முதல் டிசம்பர் வரையிலான காலப்பகுதியில் , 61 , 847 இந்திய பயணிகள் பினாங்கு சர்வதேச விமான நிலையம் மற்றும் பினாங்கு ஸ்வெட்டன்ஹாம் துறைமுகம் ( குரூஸ் லைனர்கள் ) வழியாக பார்வையிட்டனர் . இது 2018 ஆம் ஆண்டில் இதே காலகட்டத்தில் 43 , 537 ஆக இருந்தது . என தெரிவித்துள்ளது . இது 42 % அதிகரிப்பு ஆகும் , இது நாங்கள் அனுபவித்த ஆரோக்கியமான வளர்ச்சிகளில் ஒன்றாகும் , ” என பி . சி . இ . பியின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி திரு அஸ்வின் குணசேகரன் கூறினார் . ” பினாங்கில் வணிக நிகழ்வுகளுக்கான முதல் ஐந்து சந்தைகளில் இந்தியாவும் ஒன்றாகும் , கடந்த ஆண்டுகளில் , நிகழ்வு திட்டமிடுபவர்கள் மற்றும் மாநாட்டு அமைப்பாளர்களிடமிருந்து ஊக்கமளிக்கும் ஆர்வத்தை நாங்கள் பெற்றுள்ளோம் . 2019 ஆம் ஆண்டில் , ஆசியா பசிபிக் வம்சாவளியைச் சேர்ந்த வணிக நிகழ்வுகளில் 4 % இந்தியாவிலிருந்து வந்தது , மதிப்பிடப்பட்ட பொருளாதார தாக்கத்தில் RM268 . 6 மில்லியன் பங்களித்தது , ” என மேலும் கூறினார் .

Related posts:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *